Instagram story viewer> @majakyara> Post
a year ago
Ndugu yangu mpiga kura naomba KURA yako ya ndio ili niweze kuwa Rais ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania🇹🇿🙏🏽
8
Posted On: September 1st 2025, 06:45 pm
Ndugu yangu mpiga kura naomba KURA yako ya ndio ili niweze kuwa Rais ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania🇹🇿🙏🏽
Comments (8)
mr.chidy_25 a year ago

mr.chidy_25

😂😂😂😂nikikupigia kula utaninunulia bajaji mpyaa boss wangu

mdudamotorc a year ago

mdudamotorc

Sera zko zko poa sana

mageti_mazuri a year ago

mageti_mazuri

Rais mtarajiwa

rubbychyna a year ago

rubbychyna

Mji mzito huu 😂😂😂

kidotimkola a year ago

kidotimkola

Mheshimiwa rais wetu

josephlusinde61 a year ago

More posts

back to up