Instagram story viewer> @wizara_elimutanzania> Post
a year ago
15
Posted On: November 18th 2025, 05:02 pm
VIONGOZI WIZARA YA ELIMU WASISITIZA UTEKELEZAJI WA MAGEUZI YA ELIMU NCHINI

#tunaboreshaelimuyetu
#kaziinaendelea
Comments (15)
taetroupe5 a year ago

taetroupe5

Wow! Professor na Ms. Ameir mlikuwa ndoto zangu kubwa kwa ajili ya elimu. Ninaiamini sana timu yenu. Mmekuwa mkitenda na mnatenda vyema. Mungu awabariki.

laisajaza a year ago

laisajaza

Karibu tena kiongozi wetu professor Mkenda,, Kazi na Utu tunasonga mbeleee

gobre.phil a year ago

gobre.phil

UHAMISHO WA WATUMISHI HILO MLIFANYIE KAZI MAPEMA UHAMISHO UMEKUWA MGUMU SASA HIVI

charlsmasero a year ago

charlsmasero

Mama yangu professor Nombo TIA Tunakuombea mama Yetu 👏👏🙌😍

kinondoni_furniture_bei_nafuu a year ago

kinondoni_furniture_bei_nafuu

Professor Unafanya Kazi Na Mtoto Wa Raisi!

kinondoni_furniture_bei_nafuu a year ago

kinondoni_furniture_bei_nafuu

Professor mkenda JEMBE LETU KUTOKA ROMBO constituency 🇹🇿✊✊

peter_msechu a year ago

peter_msechu

@amyz_tz

jacklinejustinemagolosa a year ago

jacklinejustinemagolosa

Huyu baba ni hazina kwa taifa

ndudabagaya a year ago

ndudabagaya

Usaili ufanyika kwa intake ya mwaka wa kuhitimu na sio kuchanganya wote favorite kwa wahitimu wa miaka ya karibuni

faithghati10 a year ago

faithghati10

Walimu tunaomba ajira tafadhali

miriam_a_nyanda a year ago

miriam_a_nyanda

Hivi kwa mtoto ambaye uwezo wake bado mdogo wa kuanza darasa la kwanza na ana miaka 7 inakuwaje

themadale a year ago

themadale

Tries bien

Load More

More posts

back to up