Posted On: August 24th 2026, 07:52 pm
MUNGU ULETA TUMAINI KWA MJA WAKE PALE AMBAPO MJA KAKATA TAMAA KABISA
NAJUA KUNA WATU WAMEKATA TAMAA KWAJILI YA MAGONJWA ANAYOPITIA KATIKA MAISHA YAKE
VIDONDA VYA TUMBO
UGONJWA UNAOSUMBUA SANA MPAKA WENGINE WAMEKUFA SASA CHUKUA DAWA MTI HUU PICHANI MAJANI NA MAGOME CHEMSHA KUNYWA ASUBUHI NA JIONI.
MAUMIVU YA MISULI
CHEMSHA MAGOME MCHUZI ULE JIKANDE AU JISUGULIE SEHEMU ZENYE MAUMIVU YA MISULI NA VIUNGO
KUPOOZA. STROKE
CHEMSHA MAGOME NA MAJANI KUNYWA ASUBUHI NA JIONI INSHALLAH UTAPONA
Kama umekua na mimba ya miaka mongi mimba ya uhongo aikui na ujifungui chemsha magome na majani kunywa asubuhi na jioni inshallah utapona
Karibu dukani kwetu gongo la mboto mwisho daresalaam Tanzania ujipatie dawa za jumla na rejareja karibu ofisini kwetu kwa tiba na ushauri tunatuma dawa mkoani na nnje ya nnchi kwa gharama nafuu sana Maarifa yangu Dr kapilima
0653 868 559 255656435959
Kapilima spritual kapilima wizard mbuichwagi king of tree Tanzania