Instagram story viewer> @pastorkabigumila> Post
5 days ago
122
Posted On: October 31st 2026, 08:12 am
Anaandika Maria Sarungi-Tsehai

‼️🚨Nashauri kama hujalamba asali ya Abduli na uko Chadema - tulia usikilize kwa makini sana anachoongea Mange @mangekimambi kuhusu Lema na wenzake!‼️
Mtu kugeuka kuwa msaliti baada ya zile damu za #MO29 ni LAANA! Mtu anayetamba (na wengi mmemsikia kwa masikio yenu wala hamjasimuliwa) kuongea na Mafwele kila wakati na kumtetea Mbowe - huwezi kusema eti ana interest ya Tundu Lissu at heart!
Sasa we unamtetea Lema na wenzake badala ya wao kujitetea sababu gani kama hujalamba asali?
Mi nawaambia Chadema wote - msipojua basi ni kwamba Chama ni watu! Siku mkiruhusu upumbavu wa maridhiano ya akina Mbowe iingie Chadema mtabaki jina tu kama wenzenu!
Sisi tutaendelea na MOVEMENT na umma wa Tangayika hautakata tamaa wala kurudi nyuma! Tupo hapa imara na hatuwezi kukingia kifua kikundi cha watu kinachofikiri taasisi iliyosajiliwa na serikali haramu ya CCM ina thamani kuliko HAKI na Damu za wananchi!
Kwa sababu kwa sasa mtanganyika hata aliyopo kwenye mfumo HATES Samia and gang with a passion! Na mnavyoenda kuonana na Abduli - watu waliomzunguka ndo wanatuletea taarifa maana wanawachukieni SANA! So mjue kama mnataka hizo chuki zihamie kwenu sawa - ila sioni sababu!
Pesa za Abdul ukishachukua lazima uDELIVER au ujimalize ila huwezi kubaki eti “mpambanaji” huko unakula pesa zake!
So mmeshajimaliza kisiasa na mkianza kumponda kimama chake, Abdul anakuja kuwadai na kuwafanya jambo baya - si mnajua anavyopenda makalio 🙄 kitoto cha shetani aliyelaaniwa!
Sasa ni hivi ukiletewa ofa ya Abdul - RUN LIKE HELL! Au kubali roho au hata mwili wako upotee na uangamie milele
Na msiseme eti tusimwongelee mtu - sisi tutaongea hadi tuchoke - mkitaka kutuziba mdomo mna tofauti gani na CCM?
Taifa linahitaji RADICAL CHANGE si siasa za ulaghai! Get rid of the ROT now kabla hamjaoza wote!
#FreeTunduLissu na #TutaelewanaTu
Comments (122)
kaso_thegreat 2 days ago

kaso_thegreat

Lema afutiwe uanachama Chadema. Hafai na ni msaliti

kendynitta 3 days ago
lilianmboya55 3 days ago

lilianmboya55

Sasa mambo Yana enda mwisho

love_nation_marry 3 days ago

love_nation_marry

Ila mimi namuelewa sana Khalima mdee kukaa bench🙌

lahkatuju 4 days ago

lahkatuju

USALAMA WA TUNDU LISSU NI KUBAKI GEREZANI 👏👏👏

revokatus29 4 days ago

revokatus29

Kwani wachaga hamuwajui kwa usaliti

usiku_wa_magoli 4 days ago

usiku_wa_magoli

Jua kali acha tu

mazee_chichi 4 days ago

mazee_chichi

📖 Kitabu cha Mange, Sura ya 2 1\. Ikawa siku moja Mange akainuka na kumshutumu Lema, akisema: Hakika huyu amekuwa msaliti. 2\. Lakini Lema akakataa kata kata, akayapinga mashitaka hayo mbele ya watu. 3\. Basi siku zikapita, na leo mambo yakaanza kujidhihirisha. 4\. Ndipo watu wakakumbuka maneno ya Mange, wakasema: Kumbe yale yaliyokuwa yakikanushwa jana, leo yanahitaji majibu! 5\. Maana wakati hufunua mambo yaliyofichika, na ukweli hauwezi kufunikwa milele. 📜

mapessa7777 4 days ago

mapessa7777

😢😢😢😢

mapessa7777 4 days ago

mapessa7777

😢😢😢😢

julius_cg 4 days ago

julius_cg

Uwiiiiiiiiiiii😢😢😢😢😢

yusuphgama 4 days ago

yusuphgama

🙏🙏🙏

Load More

More posts

back to up