Posted On: November 2nd 2026, 01:53 pm
Kipindi nipo chuo nilishindwa kumiliki hata PC kwajili ya kuifadhia data zangu kutokana na sababu ambazo zilikuwa nje ya uwezo wangu wa kiuchumi pamoja na family yangu
Baada ya kuingia mtaani nikabuni njia rahisi ya kuakikisha kila mtanzania anakikisha anamiliki laptop kwa bei nafuu kutokana na matumizi yake basi kwangu imekuwa kama ndoto kwangu kumwona kila mmoja akitumia laptop aswa wale wanafunzi wachuo ndomana nikaja na kitu kinachoitwa
#laptopkiganjaniPongezi ziende kwa
@uosa_live_comedy waliiofanikisha hili jambo liende vizuri na. Sisi kama chando laptop atutasita kuakikisha misimu yote ijayo tunashiriana kwa namna yoyote sisi tupo na nyiyi
Shukran sani
@kijichigatewayhotel