3 days agoHii mechi nj Kama refa alikuwa analazimisha SIMBA ishinde Mgunda wewe ni mshindi๐ฅ๐ฅ๐ฅ
3 days agoMimi ni yanga ila namungo leo wamepambana, na kama ingekua sio hawa marefa wetu, leo namungo angeondoka na point's
3 days agoHadi mgunda leo analalamika sio kawaida yake simba bila kubebwa mdo hii tunauoijua kuanzia fountain gate hadi leo lkn ni suala la muda ukweli utaonekana ๐๐๐๐๐๐
3 days agoKwani mimi nina gundu gani jamanii yaani mnashindwa kunifollow mTanzania mwenzenu ๐ข๐ข . Nashindwa kupata ata mademu mwenzenu nachekwa account yangu mbovu. Sawa basi, naomba usitazame account yangu niachaneni tu nyie si mshatoboa๐ข๐ข๐๐
