3 days agoAssalam allykum boss @george_geofrey4 vipi hali? Boss unanikumbuka uliwahi kunichangia ili niweze kupata sindano ulinipa namba ya kaka Famba kwanza nakushukuru kwa kunisaidia kupata sindano ahsante kwa huruma yako hakika wewe ni kiongozi bora ila boss nilitaka unisaidie tena kuweza kupata sindano nyengine kwani hali yng imezidi kuwa mbaya siku hadi siku kwa siku naweza kutumia sindano nane nilikuwa naomba msaada wako boss na mungu atakulipa kwa wema wako.
3 days ago๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐ @warsam85 @judith__kapinga
