Instagram story viewer> @akari_80> Post
3 days ago
42
Posted On: November 3rd 2026, 02:14 pm
Comments (42)
mohandanyavad 16 hours ago

mohandanyavad

Utatmbw jaribu uone ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

lenatus37 16 hours ago

lenatus37

hukumu zi inaeleweka kwann musionywe

mmasi.mage 17 hours ago

mmasi.mage

Yani hata dar polisi wanazunguka na magari hovyo kutisha watu, watanganyika tunajua dhamina yenu ni kumfunga lissu sasa kwanini mnatisha watu

nguhulumye a day ago

nguhulumye

Hii kesi ni ya Jamhuri..Mimi Ningekuwa Jaji mkuu ningehakikisha hii kesi inasikilizwa uwanja wa TAIFA mwanzo mwisho.

artisticmanrj a day ago

artisticmanrj

Vurugu hakuna watu ndo hawatakiwi kuwepo mana wataweka presha kubwa

protas.medclinic20th 2 days ago

protas.medclinic20th

Kwasababu yanatumika na serikari haramu

melau_paul 2 days ago

melau_paul

waofu ni waonga siku zote

protas.medclinic20th 2 days ago

protas.medclinic20th

Kwasababu yanatumika na serikari haramu

jerry_maleko 2 days ago

jerry_maleko

Yaani zama zinakimbia sana,Zamani gaidi au Mhaini Wananchi wanamchukia Mbaya,Maana anataka kumuua Raisi wao kipenzi,Leo Mhaini au Gaidi anapendwa sanaaaa๐Ÿ˜‚.Police wanazuia watu kwenda kusikiliza hukumu ya mhaini๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚

old_ka_bway 2 days ago

old_ka_bway

Binadamu tumepewa aki, wanyama wamepewa nguvu... huwezi badirisha hii ni nature

fatherseyo 2 days ago

fatherseyo

Wanacho kifanya ni kutengeneza mazingira ya kuhalalisha mauwaji manake wanapanga kuuwa watu so wanacho kifanya ni ile wanaita difensive mechanisim anatanguliza lawama wakati anajiandaa kuuwa

deodat_silay0 2 days ago

deodat_silay0

Inaonekana kile kichapo cha kuvunja vunja kitakua mara mbili yake

Load More

More posts

back to up