3 years agoShida ya viongozi wetu nikwamba wakishapata wadhifa anahama najimboni kwake kwahyo kutofanya chochote kwenye jimbo lake sio kitu chajabu maana wengi wapo style hyo wakishapewa kura wanahamisha na kambi dar kwahyo hata adha ya wanachi wao hawaijui
3 years agoAkun kilicho nigusa Wacha akatumikie alicho chuma dinian magar watu watamuacha watarud atabaki yeye na mngu wake kibano kwenda mbele Eemola wangu nifishe nikiwa muislam na unipe mwisho mwema🙏🙏🙏🙏🙏
3 years agoNa hii ndio maana halisi ya msiba na kilio huu ni msiba na sio kilio, huwezi elewa akili mtu wangu
