Hongera kwasiku yako yakuzariwa my friends👏👏 happy birthday 🎁🎁
Samahan, kwa ni sifa zipi huzingatiwa ili kukimbiza mwenge kitaifa?
🔥🔥🔥🔥
Hakika anafaa kutuongoza tena miaka mitano, watanzania wenzangu naombeni Tujitokeze kwa wingi October 29 Tukachague huyu Mama jamani
Kama nimekuona Uyui leoooo
Safi👏👏👏👏
Kijana mahiri sana🔥
Hiii team chin ya mtuu chuma G mzava ilikuwa ni moto sana
Hongera binti Tmk❤️
Account ya kiongozi wa mbio inaitwaje??
HONGERA SANA AIKUWA JAMBO RAHISI👏,DAIMA AITAKUJA KUSAULIKA MAISHANI MWAKO