Instagram story viewer> @_.niffer._> Post
9 hours ago
Co Creator: badson.74
Tunataka kufanya hii na kuacha alama nzuri hata tukiondoka dunian
Kindly suggest kituo  gan kinastahili kisaidiwa waweze kuwa na comfortable home
697
Posted On: November 2nd 2026, 08:24 pm
Tagged Users:
Tunataka kufanya hii na kuacha alama nzuri hata tukiondoka dunian
Kindly suggest kituo gan kinastahili kisaidiwa waweze kuwa na comfortable home
Comments (697)
nyanidume_01 3 minutes ago

nyanidume_01

Nuru Orphance Centre Mbeya Kindly 📌

neyzlomwanga 3 minutes ago

neyzlomwanga

Njoeni hata simiyu bariadi Kuna watoto wahitaji wanashida hawana kituo

msetoitems 5 minutes ago

msetoitems

Nilikutumia messege na picha ya kituo kinaitwa hoyoyo kipo mkuranga

stanslaus.martin 6 minutes ago

stanslaus.martin

Mmekomaaga na Dar es salaam jamn kwn mikoa mingne haipo? Nenden hata Bukoba, Tanga, Mwanzaaaa nk. Kila kitu mpo Dar duuh😢

prisscake_moshi 7 minutes ago

prisscake_moshi

@nee_store_tz drove your comment babe, ata wanuone dada Magreth wa kule Soweto

hafidh21 8 minutes ago

hafidh21

Ubarikiwe sana dada kwa wema wako Mwenyezi Mungu azidi kukufungulia ufanikiwe zaid na zaid na Allah akujaalie mwisho mwema

prisscake_moshi 9 minutes ago

prisscake_moshi

+255 762 360 062 uyu dada anaitwa mgareth yupo moshi Kilimanjaro anasimamia kituo cha watoto wanaoishi mazingira magumu na yatima.. anapambana sana sanaa kuanzia kulipia watoto school fees, chakula nk na Ana Upendo ule wa Agape kwa watoto❤️ hawajapata makazi maalumu wamepanga mitaa ya Soweto karibu na shule ya Moshi Airport na huwa wana Hama hama kwasababu ya uchumi! Wakisaidiwa eneo la watoto kuishi mtakua mmewagusa pakubwa🙏🏾 Please kindly @_.niffer._ @badson.74

therealarapha 12 minutes ago

therealarapha

Kuna ichi kipo kigoma ni kituo cha wazee walemavu wasioona na wasiosikia na wenye ulemavu wa viungo kipo chini ya zahanati ya kikungu pale wana uhitaji wa magodolo, chakula, sabuni , na mafuta ya kupaka pia kituo kimechakaa sana kama mkiwiwa kwa wa mikoani nilikuwa naomba muwafikie na hawa wazee wetu wa kijoma @_.niffer._ wanachangamoto nyingi sana dada yangu na hii elnino iliopo uku kwetu ndo kabisa asante

bicko39 13 minutes ago

bicko39

Kyela hatuna kilikuwepo Sasa kimekufa kabisa

anith__amusa 13 minutes ago

anith__amusa

Blessed souls 😍😍😍

nziku.deborah 14 minutes ago
25hammy 15 minutes ago

25hammy

Good job 🙌🙌🙌

Load More

More posts

back to up