Instagram story viewer> @simbasctanzania> Post
2 years ago
Co Creator: salim_tryagain
361
Posted On: April 9th 2025, 08:56 pm
Tagged Users:
Furaha ya mbingu ya saba unaijua? Ndipo ilipo furaha aliyonayo Mjumbe wa Bodi, Salim Muhene ‘Try Again’.

Furaha yako ipo mbingu ya ngapi? #WenyeNchi #NguvuMoja
Comments (361)
farris_mohamedayub a month ago

farris_mohamedayub

😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂

francyjhon a year ago

francyjhon

Unafiraha gani hivi mbona sijawahi kuona umevaa jezi ya simba

hustlermishe a year ago

hustlermishe

Mchawi wa simba

che_guevara_70 a year ago

che_guevara_70

MBONA UNAIHUJUMU CLUB YETU YA SIMBA?!,HIVI ULIKUWA NA SABABU GANI YA KUMKATAA AZIZ K?!,ULIKUWA NA SABABU GANI YA KUMKATAA MAX NZENGELI?!,ULIKUWA NA SABABU GANI YA KUMKATAA PACOME?!.halafu unatoka hapo unawaita baadhi ya wanachama na mashabiki wa simba na kuwaambia kuwa eti Tajiri MO hataki kutoa hela ya usajili,unataka nini kwa kuyafanya yote haya?!,

vinlous a year ago

vinlous

NGURRUW

peterkabwal a year ago

peterkabwal

Achana na simb

merkava_iv a year ago

merkava_iv

Huna uwezo wa kuongoza timu hou are a stupid leader

naiegi_10 a year ago

naiegi_10

Asante bosi. Nimekupenda bure. Upo began kwa began na timu. Msisikilize maneno ya watu. Kaeni chini mjenge timu. Kutoelewana ndani ya timu ni kawaida ila kutoelewana kusije kuleta mfarakano.

laodbaba a year ago

laodbaba

🔥🔥

frankius17 a year ago

frankius17

Hasa ndo michezo gan kumbeba mwenzio kichwa akaweka matakoni au unataka nn😂😂😂😂

ujenzi_nafuu.tz a year ago

ujenzi_nafuu.tz

a few minutes latter

omarymsi89 a year ago

omarymsi89

Hili tunabeba kiko wapiiii acha maneno wewew

geofreymoshi5 a year ago

geofreymoshi5

Jamni naipenda Sana Simba..... Ila kwa swala la kipa naombeni viongozi walifanyoe kazi mana Kuna magori tunafungwa uzembe wa kipa..... Natamani sana kipa wa jkt aonekane kuchezea Simba yule dogo anajua sana ataziba pengo hilo Simba sio kujaza makipa wengi alafu hawana kazi ombi langu kwa viongozi wa Simba ni Hilo natamni kukuona huyo kipa.akidkia Simba na magori ya hovyo hovyo hatutafungwa tena

yusuphemanuel_ a year ago

yusuphemanuel_

MKUU namna pekee kuepuka huu mtego ni kununuliwa tickets zote za elfu 60 alafu caf watatueleza hawa watu elfu 45 tuwapeleke wapi Maana amani stadium ni watu elfu 15 @salim_tryagain

abrah_habby a year ago

abrah_habby

Mh pole na kazi nipo chini ya miguu yako nakuomba mfanye mfanyavyo fainali ichezwe kwa mkapa nusu ya nchi ni mashabiki wa simba tutaumia sana mechi kwenda zanzibar hasa simba akakosa kuchukuwa kombe mashabiki wote tutalaumu viongozi tusaidie una nguvu una uwezo mkubwa wa kazi CAF wasituzidi maamuzi ya nchi hao Berkane wanapajua kwa mkapa wanatumia fursa kuforce kwa viongozi wa CAF mechi iende huko

Load More

More posts

back to up