Instagram story viewer> @simbasctanzania> Post
a year ago
Co Creator: salim_tryagain
Photo by Simba Sports Club on July 29, 2025.
Photo by Simba Sports Club on July 29, 2025.
318
Posted On: July 29th 2025, 08:24 am
Tagged Users:
“Ndani ya Bodi ya Simba kazi yetu ni kuhakikisha brand ya klabu inazidi kupanda siku baada ya siku. Nguvu kubwa ya Simba ni mashabiki wake ambao wanafanya wadhamini waje kuwekeza kwenye klabu yetu. Sisi tunataka Simba izidi kuwa na nguvu ndani na nje ya mipaka ya Tanzania.”

“Kwa mashabiki wa Simba tuipe ushirikiano @betwaytanzania_ ili wapate wanachokihitaji na hata ambapo tutakuja kusaini mkataba mwingine tupate fedha zaidi. Lakini pia waendelee kuipa ushirikiano klabu yao.”- Mjumbe wa Bodi, Salim Muhene. #BetWay #NguvuMoja
Comments (318)
dkidachi 23 days ago

dkidachi

🤣🤣🤣 watu tulikuw tunakuon mtu wa maan mwenu subra tukajua unapamban kwasababu ya simba duh kumba mhujumu kabis mo alitukosea san kukuweka kweny uongoz @simbasctanzania

linnashayo_msimbazi 2 months ago

linnashayo_msimbazi

Jeyruty mnampiga vita @rashid_juma47 unamkumbuka daahh wewe baba wewee

linnashayo_msimbazi 2 months ago

linnashayo_msimbazi

Jeyruty jee kweli nyie wachumia tumbo mtakufa midomo wazi

william7550 3 months ago

william7550

@salim_tryagain wewe ninani labda umetumw kuleta migogoro kwenye simba sasa safari hii hutoboi

fetyks08 3 months ago

fetyks08

Umemis migogoro mwanetu hujui kukataliwa😂

oseaabisentmwakalobo 3 months ago

oseaabisentmwakalobo

Inatosha inatosha inatosha ww baba kuna timu nyngi zinahtaji watu wa kuzifadhili tunakuomba hii timu ni ya watu wote wanaoipenda kwa dhati why uwe unazunguka muda wote kuiaribu timu pindi haupo kwenye mfumo wache wenzako wafanye kazi muda wako na akina sawa dogo ,apparently inatosha tafta sehem nyngne ya kusumbua damu zingne changa zifanye kaz hata uanachama hautoshei kwa sasa kaa pemben kabisa na mwenzako chief mangungo msovero man" oneni aibu

mossesaswile_28 8 months ago

mossesaswile_28

Sema huu mwamba 😂😂😂😂😂

winstonchurch13 10 months ago

winstonchurch13

@salim_tryagain Mzee wetu unapata raha gani unapotuona mashabiki wa Simba SC tukikusononekea...sisi tunamshitakia Mwenyezi Mungu aliyeumba mbingu ardhi na Maji ndiye pekee usipoacha iyo tabia yako akuadhibu wewe na kizazi chako chote😢

3rdworld_64 10 months ago

3rdworld_64

Watu wasiangaike na albadili wakati ukweli wote wanaujua nani chanzo ndio ujue wanakuogopa sababu walikuwa wanapata mseleleko wa bahasha toka kwako kama mainfluancer wa simba

3rdworld_64 10 months ago

3rdworld_64

Chanzo ni wewe tu poor governance

3rdworld_64 10 months ago

3rdworld_64

Huyu ndio source ya poor governance.. bora usepe tu watu hawakutaki unaishia kuwapiga pini wachezaji

robertgabriel1359 10 months ago

robertgabriel1359

Hatunana imani na nyie

abdulfareed_hussein 10 months ago

abdulfareed_hussein

Wewe hufai hata kuwa mwanachama wa Simba,ngoja leo niishie hapa

wakanaijr a year ago

wakanaijr

Tunakuomba toa huo utambulisho kuwa upo Simba wewe mamluki

tifu_wastani a year ago

tifu_wastani

Oi @__salmaa__111

Load More

More posts

back to up