16 days agoMKURUGENZI @tzrailways tangu mwaka wa jana treni ya sgr hapa Ruvu station haishushi wala kupandisha abiria tangu itokee Ile ajali mpaka leo mnashindwa kurekebisha kwani tunashida gani watanzania?
16 days agoZERO BRAIN NAULI YA WENGI MNAPUNGUZA ROUTE NA KUWEKA ZA BEI JUU ILI BEHEWA ZITEMBEE TUPU
16 days agoTUNAOMBA MRUDISHIE TRENI YA KAWAIDA KWENYE SAFARI YA ASUBUI KUTOKA MORO KWENDA DAR. WENGI WETU TUNAITUMIA NDIO MAANA KILA WAKATI INAJAA.
16 days agoRoute ya moro dar, saa tatu hii kuiondoa ile ya elf 13500 na kuweka ya 50k ni shida sana ilikua rout msaada sana kwa watu kwenda dar na kurudi same day saiz inabid wakapand ma basi
17 days agoTRC tupeni majibu kwann mmebadilisha bei ya sa3 ikiw sio kila mtu ana uwezo wa 50k bas wekeni hata ya 22k iyo sa3
17 days agoNaomba kuuliza ni kwann treni ya saa3 mmepandisha kutoka tsh 13,500 mpka Tsh 50,500?
2 months agoRatiba ya sasa bado sio rafiki sana kwetu wasakatonge napendekeza route ya Dodoma Moro Dar iwe hivi saa 11 asbh itoke treni ya ordinary saa 2 asbh itoke treni ya royal express au mchongoko ,saa 8 mchana itoke treni ya ordinary na saa 11 jioni itoke ya express then kwa route Moro Dar zianze saa 6 mchana na saa 1 usiku nafikiria ratiba itakaa vzr sana @tzrailways
2 months agohayo ma route ya mchana mmeyajaza kama nini, mabasi yanatembea usiku kucha, kwanini kusiwe na SGR inayo fika Dar au Dom saa 1/2 kamili asubuhi??
2 months agoKunatakiwa kuwa na at least train moja ya ordinary asubuhi, mchana na jioni kutoka na kwenda pande zote mbili. Mlichofanya siyo fair
2 months agoHello TRC, Leo nimehudhunishwa sana na huduma yenu, Jana saa 11 na dk 57 jioni nilikata ticket ya MGR kupitia tovuti toka MAKINYUMBI to DAR ES SALAAM kwenye mtandao, baada ya kukata nikapga simu ile Toll free 0800110042 , kwa ajili ya confirmation ya muda, kwenye mtandao waliandika saa 11:40 asubuh, so nikapga simu namba hzo ili kuhakiki muda , akapokea dada sikumbuki jina ila kwa kuwa najua simu zinarekodiwa ni rahis kwa ninyi kumfahamu, akasema muda ndo huo huo ulioandokwa kwenye mtandao. Nafika station Train limeondoka saa 8 usiku. Ntaambatanisha screenshot za ticket, na muda niliopga kwa ajili ya confirmation. Sasa nasaidiwaje...?? Mambo kama haya ndo yanafanya wananchi kuichukua serikali kwa makosa mtu mmoja ambaye hajui wajibu wake, hajui hata ratba ya ktu anachokifanyia kazi.
