
20 days agoSio kuua wanawake tu, hata wanaume wanauliwa huko ndani sema tu sio kesi kubwa kwa sababu mwanaume hathaminiki... Hapo uandike tu tuache kuuana, hakuna mwenye mamlaka ya kumuua mwenzie, mwanaume au mwanamke. We both deserve to live. Wanaume wengi sana wameuliwa na wake zao ili waache mali, wanaume wengi wamekufa kwa depressions zinasobabishwa na wake zao na familia at large. Sema vifo vyao vinaonekanaga kama Natural disaster!! Havifatiliwi. Na wala haviwekewi maanani kama hao wanawake wanao uawa kwa risasi!! Let's pray wote tusifikie hatua ya kuuana.
20 days agoKuwa mwenza si leseni ya kuua. Kama wanaume, tusimame kupinga ukatili dhidi ya wanawake.
