Instagram story viewer> @ruchugi_sports> Post
2 days ago
Co Creator: libson_1 jumamoore msntanzania
56
Posted On: October 14th 2026, 08:56 am
@yangasc 😂😂
Comments (56)
seifhilal360 6 hours ago

seifhilal360

Uajitekenya kisha unacheka tena unacheka kama Demu

seifhilal360 6 hours ago

seifhilal360

Wewe ni matako tu.hilo ungewauliza Caf wenye jukumu la kusimamia club champions

husseinrashidi438 9 hours ago

husseinrashidi438

Katangaze wewe ndio kiherehere

abdalamohamed89 11 hours ago

abdalamohamed89

yaana kamleta na kumrudisha ndomaana anachukua viingilio

abdalamohamed89 11 hours ago

abdalamohamed89

nimakubaliano yapande zotw mbili

rashidmfaumewakuti 11 hours ago

rashidmfaumewakuti

Ata ww ukitaka kutangaziwa utatangaziwa tu mashabiki wanaokwenda ni wa YANGA mechi inawahusu YANGA pia zaidi mechi inachezwa Tanzania unataka nani atangaze kama siyo wenyeji wao kama wageni walishatanga uko kwao kuwa wanakwenda Tanzania, watacheza Tanzania mechi zote mbili kilichobaki tu ni ao mashabiki kuja ama kutokuja

chawene_jr 13 hours ago

chawene_jr

HIVI VICHAA wanatoroka SAA ngapi HUKO milembe? YANGA anataka mashabiki , mkumbuke YANGA ametoka kufungwa na Simba, BILA PROMO ...HAKUNA SHABIKI atakae enda...KWA HIYO LAZIMA YANGA wafanye HIVYO......HATA SIMBA ATATANGA KIINGILIO MECHI NA 15 AGOSTO YA GUINEA.

m.anthonymaganiko 14 hours ago

m.anthonymaganiko

Ila watu mafala

frednjama 17 hours ago

frednjama

We matako nyamaza

eddy_scorp 17 hours ago

eddy_scorp

We unavaa jezi ya Brazil we ni Mbrazili😂😂

nganikaniester 17 hours ago

nganikaniester

Jamani ukitaka kujua waulize kwanini mmempa msemaji wa yanga wakati ninyi wenyeji, utapata jibu kama yanga wameingilia mipango njoo uje useme

mbaomndeme 17 hours ago

mbaomndeme

Kama umeumia sana futa mchezo

mbaomndeme 17 hours ago

mbaomndeme

Madagascar hawana mashabiki

jameslucas2733 18 hours ago

jameslucas2733

Sasa umekuja kutuuliza baadaa ukaulize wahusika jiulize wewe na wenye timu yao nani anahaki ya kuruhusu hili pili ulizani wao wakitangaza bila kutumia mwenyeji wao wangepataje watu wa kujua bei na kuwashawishi watazamaji huoni hata wewe umepata nafasi ya kujua kiingilio ukute hata akaunt yao huna hata huijui 😂😂

Load More

More posts

back to up